Rulo cuộn ống tưới cây VRWA-ST15 Series dài 10m – 20m | Kiểu lò xo tự cuộn
TAHICO CAM KẾT
  • Sản phẩm chính hãng
  • Xuất được hóa đơn VAT
  • Đổi trả gấp đôi nếu sai sự thật
  • Đầy đủ thương hiệu & phân khúc giá
  • Thanh toán linh hoạt: COD, Visa, Trả góp
Chỉ từ 2,250,000
Tư vấn
  • Thương hiệu: Rulo Việt Hàn
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Chiều dài ống trong rulo: 10m – 20m
  • Trọng lượng rulo: 13.5 kg – 19.5 kg
  • Ống đầu vào: 2 m
  • Đường kính trong ống (ID): 15mm
  • Đường kính ngoài ống (OD): 20mm
  • Áp suất làm việc: 5 – 6 bar
  • Áp suất tối đa: 10 bar
  • Khung rulo: 11.5 kg
  • Cơ cấu cuộn ống: Lò xo tự cuộn
  • Vật liệu thân rulo: Thép carbon tiêu chuẩn dày 3 mm + vành 1 m