Rulo cuộn ống nước lạnh VTWA-13STS Series 10m – 20m | Xoay 45 độ, kiểu lò xo tự cuộn
TAHICO CAM KẾT
  • Sản phẩm chính hãng
  • Xuất được hóa đơn VAT
  • Đổi trả gấp đôi nếu sai sự thật
  • Đầy đủ thương hiệu & phân khúc giá
  • Thanh toán linh hoạt: COD, Visa, Trả góp
Chỉ từ 8,000,000
Tư vấn
  • Thương hiệu: Rulo Việt Hàn
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Chiều dài ống trong rulo: 10 – 20m
  • Độ dài ống đầu vào: 2m
  • Chất liệu ống: PVC bố vải chịu áp
  • Đường kính trong (ID): 13 mm
  • Đường kính ngoài (OD): 21 mm
  • Áp suất làm việc: 6 – 8 bar
  • Áp suất tối đa: 15 bar